Ndugu mpendwa neema na iwe kwako na amani tukayo kwa Mungu Baba na kwa Bwana wetu Yesu Kristo. Amen. Zama za kale Mungu alizungumza na watu wake moja kwa moja pia alizungumza kupitia vinywa vya manabii wake. Nyakati zetu hizi Mungu anazungumza nasi kupitia neno lake yaani Biblia.