Leo nitazungumzia mada isemayo ugaidi wa umbea na majungu. Tunaishi katika jamii ambapo ubinadamu unatawala hali ya kimungu ndani ya binadamu. Watu wengi wamejeruhi wenzao kwa sababu ya umbea na majungu. Katika kipindi hiki ambapo tunapambana na adui maradhi, ujinga, manyanyaso, dhuluma