Fahamu namna ya kuishi na watumishi wa ndani. Changamoto za watumishi wa ndani na waajiri wao au familia wanazoishi zinaongezeka kila siku. Baadhi ya watumishi wamefanyika baraka katika nyumba za waajiri wao, lakini wengine wamekuwa karaha kwa waajiri wao.