Na Mungu alikuwa anaiheshimu sana hiyo kura. Na hakuwaegi kumnyamazia mtu. Kwenye maisha yake alimnyamazia mtu mmoja tu Sauli, ndio maana alichanganyikiwa. Kila akiingiza mkono, kachagua neutral. Afikia labda bahati mbaya. Akiingiza tena neutral, labda bahati mbaya. Kila ki... neutral, Mungu amenyamaza mpaka akaenda kwa waganga wa kienyeji. Mungu akinyamaza, tulia. Sijui unanielewa. Mungu akinyamaza, tulia.