Yohana watu waliokuwa wanakataa kutubu walikuwa wanakataa kuwabatiza. Na mojawapo ya watu waliogoma kuwabatiza ni Mafarisayo kwa sababu walikuwa wanagoma kusema dhambi zao. Wajama, Mafarisayo walikuwa wakipita mtaani yani hadi nyinyi mtatetemeka kwa sababu wanaonekana watakatifu. Sasa mtu mbaye mmemwona mtakatifu miaka yote alafu kaja mbabe zaidi yake. Yaani katokea mtakatifu kuliko yeye, afa namwambia na wewe tubu. Akitubu kwa mfano Farisayo waumini itakuaje? Kwa hiyo wale Mafarisayo, kipengele cha kutubu kiliwasumbua, walikuwa nakimbia.