Kwa hiyo huwa tunaelewa kwamba uchungu tu. Kwa hiyo mtu anajaribu kutafutiza ile moment ya mwisho alipoachana na ndugu yake, kwa sababu ni moment ambayo ni very precious, ni precious, ni moment ambayo hairudi tena. Ndio maana Mungu atusaidie sisi tuliookoka, angalau tuwe tunaweza kujua pia kwamba kuna ndugu yetu anakaribia kuondoka, halafu tukae naye vizuri.