Chanzo cha watu wengi. Kwa hiyo maskini wanazo sababu, ukiwauliza watakwambia wanazo sababu za kuwa maskini, lakini ukichunguza ndani ni ulegevu, ni ulegevu, ni uvivu, ni kuto kujituma, ni kukosa bidii, ni kukosa taarifa, ni kukosa mwongozo.